“นาธัน” พ่ายเด็กเจ้าถิ่นรอบสองหวดเยาวชนเวียดนาม
นาธัน จัตวาพรวนิช นักหวดเยาวชนไทย แพ้ ฮา มินห์ ดุ๊ก วู นักหวดเจ้าถิ่น 2-6, 5-7 ในการแข่งขันประเภทชายเดี่ยว รอบสอง เทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 5 “ไอทีเอฟ” เวิลด์ เทนนิสทัวร์ จูเนียร์ – ไห่ดังคัพ 2019” ที่ประเทศเวียดนาม เมื่อ 18 ก.ค.62
สามารถติดตามภาพการแข่งขันเติมได้ที่: http://www.ltat.org/photos/ และ Facebookสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ – LTAT
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2019/07/66808993_2467981486558138_1776996384612810752_n.jpg)