“พิมพ์รดา” ควงสาวจีนทะลุชิงหญิงคู่ฮ่องกง โอเพ่น
“แพตตี้” พิมพ์รดา จัตวาพรวนิช จับคู่กับ ฟั่ง เทียนหราน นักหวดสาวจีน เอาชนะคู ยอน วู(เกาหลีใต้) – หว่อง หง อี้ คอดี้(ฮ่องกง) 7-5, 6-1 ในรอบรองชนะเลิศ หญิงคู่ การแข่งขันเทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 2 “ฮ่องกง โอเพ่น จูเนียร์ แชมเปี้ยนชิพส์” ที่ฮ่องกง เมื่อ 31 ต.ค.62
พิมพ์รดา – ฟั่ง เทียนหราน เข้ารอบชิงชนะเลิศ พบกับหลี่ ยู่หยุน(ไต้หวัน) – หลี่ จงหยู(จีน)
สามารถติดตามภาพการแข่งขันเติมได้ที่: http://www.ltat.org/photos/ และ Facebookสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ – LTAT
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2019/11/76608768_2672253689464249_5198210072378867712_n.jpg)