“ภาวินี”จับคู่สาวจีนคว้ารองแชมป์หญิงคู่หวดเทพคุณนา
ภาวินี ร่วมรักษ์ จับคู่กับหู ซินหยู นักหวดจีน คู่มือวง 1 ของรายการ คว้ารองแชมป์หญิงคู่ หลังแพ้ให้กับควอน จี มิน – มุน จอง คู่มือวาง 2 ของรายการจากเกาหลีใต้ 6-2, 4-6 ซูเปอร์ไทเบรก 8-10 ในรอบชิงชนะเลิศ การแข่งขันเทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 5 “เทพคุณนา เมโมเรียล คัพ” ครั้งที่ 24 ที่กรุงพนมเปญ ประเทศกัมพูชา เมื่อ 29 พ.ย.62
สามารถติดตามภาพการแข่งขันเพิ่มเติมได้ที่: http://www.ltat.org/photos/ และ Facebookสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ – LTAT
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2019/11/225BA683-4238-43E9-9A1A-02C5CC7BA48D-768x1024.jpeg)