พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ แสดงความยินดีกับ นายสุชัย พรชัยศักดิ์อุดม ในโอกาสที่เข้ารับตำแหน่ง นายกสมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย
แสดงความยินดี – พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรี และประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีให้กับ นายสุชัย พรชัยศักดิ์อุดม ในโอกาสที่เข้ารับตำแหน่ง นายกสมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ก่อนการประชุมกรรมการบริหารคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 4 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ การกีฬาแห่งประเทศไทย (กกท.) หัวหมาก เมื่อวันที่ 3 ก.พ.2564
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2021/02/370E2846-3EBB-4DB9-8238-64FBD6C8B35E.jpeg)