ขอแสดงความยินดีกับ คุณรุ่งโรจน์ ไทยนิยม นักกีฬาเทเบิลเทนนิสทีมชาติไทย ที่ได้เหรียญทองแดง
ขอแสดงความยินดีกับ คุณรุ่งโรจน์ ไทยนิยม นักกีฬาเทเบิลเทนนิสทีมชาติไทย ที่ได้เหรียญทองแดง ประเภทชายเดี่ยว คลาส 6 ในการแข่งขันเทเบิลเทนนิส “พาราลิมปิก โตเกียว 2020” ที่โตเกียว เมโทรโพลิแทน ยิมเนเซียม ประเทศญี่ปุ่น วันที่ 28 ส.ค.2564
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2021/08/240665650_4490701877619412_8444528854526912171_n-1024x681.jpg)