“จิตอาสาเพื่อหาดาวรุ่ง”
สมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ จัดโครงการ “จิตอาสาเพื่อหาดาวรุ่ง” โดยทีมผู้ฝึกสอนของสมาคมกีฬาลอนเทนนิสฯ ซึ่งจะเปิดสอนในช่วงที่มีการแข่งขันเทนนิสเยาวชนเพื่อความชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 59 ประจำปี 2564 ณ ศูนย์พัฒนากีฬาเทนนิสแห่งชาติ เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
นักกีฬาเทนนิสท่านใดสนใจเข้าร่วมโครงการ สามารถไปลงชื่อได้ที่ห้องกรรมการผู้ตัดสินกีฬาเทนนิส ก่อนจะทำการฝึกสอนทุกวัน (ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 16 ต.ค.2564) เวลา 16.00-18.00 น. ที่สนามเทนนิส หมายเลข 3-4 ณ ศูนย์พัฒนากีฬาเทนนิสแห่งชาติ เมืองทองธานี
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2021/10/244217225_4610364898986442_3997213624078450329_n.jpg)