นายภุชงค์ เลาหศิริวงศ์ กรรมการอำนวยการสมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย ออกเดินทางไปกรุงกัวลาลัมเปอร์
นายภุชงค์ เลาหศิริวงศ์ กรรมการอำนวยการสมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ และฝ่ายจัดการแข่งขัน ในฐานะผู้จัดการทีม นำทีมเทนนิสไทยชุดสู้ศึกเทนนิสชิงแชมป์โลก ประเภททีมหญิง รายการ “2024 บิลลี จีน คิง คัพ บาย เกนบริดจ์” โซนเอเชีย/โอเชียเนีย กลุ่ม 2 ที่กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย ออกเดินทางไปกรุงกัวลาลัมเปอร์ ด้วยสายการบินไทย เที่ยวบิน TG415 ที่ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ เมื่อวันที่ 13 ก.ค.67
สำหรับการแข่งขันจะมีขึ้นระหว่างวันที่ 15-20 ก.ค.67 ที่ศูนย์เทนนิสแห่งชาติ กรุงกัวลาลัมเปอร์
![](https://www.bucket.cloudaccess9.com/ltatorg/2024/07/450915893_896168852546098_1758827142512053509_n.jpg)