นายภุชงค์ เลาหศิริวงศ์ ผู้จัดการทีม นำทีมเทนนิสหญิงทีมชาติไทย ชุดแชมป์เทนนิสชิงแชมป์โลก เดินทางกลับถึงประเทศไทย โดยสวัสดิภาพ
นายภุชงค์ เลาหศิริวงศ์ ผู้จัดการทีม นำทีมเทนนิสหญิงทีมชาติไทย ชุดแชมป์เทนนิสชิงแชมป์โลก ประเภททีมหญิง รายการ “2024 บิลลี จีน คิง คัพ บาย เกนบริดจ์” โซนเอเชีย/โอเชียเนีย กลุ่ม 2 ที่กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย เดินทางกลับถึงประเทศไทย โดยสวัสดิภาพ เมื่อวันที่ 21 ก.ค.67
![](https://www.bucket.cloudaccess9.com/ltatorg/2024/07/452100826_901740478655602_1542124894878741097_n.jpg)