“ญาตาวี” ชวดชิงหญิงคู่หวดฟิลิปปินส์
ญาตาวี ฉิมฉ่ำ นักหวดเยาวชนไทย ชวดเข้าไปลุ้นแชมป์ในการแข่งขันเทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 5 “ซีพีเอสพี อินเตอร์เนชั่นแนล จูเนียร์ 1” ที่ประเทศฟิลิปปินส์ เมื่อ 19 ก.ค.62
หญิงเดี่ยว รอบก่อนรองชนะเลิศ ญาตาวี แพ้ หลิน ฟั่ง อัน(ไต้หวัน) 4-6, 2-6 หญิงคู่ รอบรองชนะเลิศ ญาตาวี ฉิมฉ่ำ – มา การ์ลอส(ฟิลิปปินส์) แพ้ ฟั่ง อัน – ซุง วิง จู(ไต้หวัน) 6-7(2), 4-6
สามารถติดตามภาพการแข่งขันเติมได้ที่: http://www.ltat.org/photos/ และ Facebookสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ – LTAT
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2019/07/67183151_2469591626397124_2321720876241780736_n.jpg)