“บิ๊กเอ๋” นำประชุมบอร์ด “เอทีเอฟ” นัดแรก
“บิ๊กเอ๋” กิตตน์สมบัติ เอื้อมมงคล ประธานสหพันธ์เทนนิสแห่งเอเชีย (เอทีเอฟ) และนายกสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหาร เอทีเอฟ ชุดใหม่ ครั้งที่ 1 ณ เมลเบิร์น ประเทศออสเตรเลีย เมื่อวันที่ 27 มกราคม 2563
ภายหลังการประชุม “บิ๊กเอ๋” กิตตน์สมบัติ เอื้อมมงคล ยังได้ถ่ายภาพร่วมกับ เดวิด แฮกเกอร์ตี้ ประธานสหพันธ์เทนนิสนานาชาติ (ไอทีเอฟ) และ เคร็ก ไทเลย์ ประธานจัดการแข่งขันเทนนิสแกรนด์สแลม รายการ ออสเตรเลียน โอเพ่น 2020 ในโอกาสนี้ด้วย
สามารถติดตามข่าว ภาพเพิ่มเติมได้ที่: http://www.ltat.org/photos/ และ Facebookสมาคมกีฬาเทนนิส ลอนเทนนิสสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ – LTAT
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2020/01/83644350_2884010234955259_1887715208370061312_o.jpg)