ร่วมพัฒนากีฬาเทนนิส
วันที่ 19 มิ.ย.2566 คุณศุภานวิต เอี่ยมสกุลรัตน์ นายกสมาคมกีฬาเทนนิสสูงอายุไทย พร้อมคณะ ได้เข้าเยี่ยมและพบปะ คุณสุชัย พรชัยศักดิ์อุดม นายกสมาคมกีฬาลอนเทนนิสแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ และคณะกรรมการอำนวยการสมาคมฯ เพื่อหารือในเรื่องการพัฒนากีฬาเทนนิส ทั้งเทนนิสผู้สูงอายุ เทนนิสระดับทั่วไป และเทนนิสในระดับเยาวชน ณ ห้องประชุมชั้น 2 ศูนย์พัฒนากีฬาเทนนิสแห่งชาติ เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
![](https://www.ltat.org/wp-content/uploads/2023/06/536BBD82-BF45-4196-832E-14B144FA85D6-1024x682.jpeg)